ราคา 15786000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 210.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75171.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ maison de siam | เมซอง เดอ สยาม

Bangkok Condo Rentals
0806187332
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 164965
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCR19717
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย16
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
400.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
24 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
maison de siam | เมซอง เดอ สยาม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 7

จำนวนห้อง: 24

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ

แบบ 3 Bedrooms
210.48 sqm.
แบบ Penthouse
435.38 sqm.

แบบ 3 Bedrooms

210.48
18000000.00

แบบ Penthouse

435.38
38000000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

3 Bed La Maison de Siam - คอนโด ขาย

เลขที่: 164965
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

maison de siam | เมซอง เดอ สยาม

ขนาดพื้นที่ 210.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

0806187332

ขาย 15786000.00 บาท

3 Bed La Maison de Siam - คอนโด ขาย

เลขที่: 164969
2015-02-11 00:00:00.0
Add to wishlist

maison de siam | เมซอง เดอ สยาม

ขนาดพื้นที่ 210.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

0806187332

ขาย 15786000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
3 Bed La Maison de Siam - คอนโด ขาย
ขาย 15786000.00 บาท
ขายถูกคอนโด แมนชั่น 107 ใกล้ BTS แบรี่ง - คอนโด ขาย
ขาย 600000.00 บาท
ขายด่วน คอนโดย่านสุขุมวิท 24 - คอนโด ขาย
ขาย 17500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Lumpini Place Rama 9-Ratchada | LUMPINI PLACE พระราม9-รัชดา | ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา - 14900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Somchok Ponngam