ราคา 2200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70967.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ | เลอริช รัชดา | Le Rich Ratchada | le rich ratchadasutthisarn | เลอริช รัชดาสุทธิสาร

กฤษณะ วงศ์วิทิต
0905628792
2015-03-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 166928
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Le Rich Ratchada-Sutthisarn (เลอริช รัชดา-สุทธิสาร) พร้อมเฟอร์
เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุทธิสาร และห่างจากทางด่วน 2.3 กม.

หลากหลายและสะดวกสบาย กับแหล่ง Shoping ใกล้ๆ มากมาย
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุทธิสารวินิจฉัย (ปากซอยถนอมจิต)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
214.3 ตร.วา
จำนวนชั้น:
9 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
79 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์เลอริช รัชดา-สุทธิสาร 1 ห้องนอน 2 นาทีจากใต้ดินสุทธิสาร แถมครัวบิวต์อิน+Notebook VAIO - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ | เลอริช รัชดา | Le Rich Ratchada | le rich ratchadasutthisarn | เลอริช รัชดาสุทธิสาร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 9

จำนวนห้อง: 79

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ Studio, 1-2 bedroom
23.50 sqm.

แบบ Studio, 1-2 bedroom

23.50
1490000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

40000480 คอนโด 22.83 ตรม. เลอริช รัชดา-สุทธิสาร 1.95 ล

เลขที่: 41569
2014-11-27 10:22:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

บริษัท อธิพัชร์ พร็อพเพอร์ตี้ คอนซัลแตนท์ จำกัด

02-5326387, 081-5561999, 081-8014398