ราคา 2550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 40476.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด รีเจนส์9 สุขุมวิท64

ancha1 Aphiwatudomkun
0840998355
2015-02-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167081
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด รีเจนส์9 สุขุมวิท64 ขนาด 63 ตรม. ราคา 2.55 ล้าน
ชั้น 4 ห้องเป็นส่วนตัว ไม่เห็นวิวทางด่วน
2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว พร้อมชุดครัว ซิงค์นำ้
ติดตั้งแอร์ 3 เครื่อง พร้อมทาสีใหม่ทั้งหัองและเพดานด้วยสีTOA.คุณภาพดี.
พร้อม ชุดเฟอร์นิเจอร์IKEA ตู้เสื้อผ้า เตียงนอนเด็กโต
ตู้วางของ โต๊ะทานอาหารดีไซน์ปรับได้ขนาด 6 ที่
ถ้าไม่รวมเฟอร์นิเจอร์ลด 30000 เหลือ2.52ล้านบาท
เดินทางสะดวก ขึ้น ลง ทางด่วน62 และออกถนนสุขุมวิท ได้ง่าย

สนใจติดต่อ คุณพงษ์ 086 977 2171

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด รีเจนส์9 สุขุมวิท64 ขนาด 63 ตรม. ราคา 2.55 ล้าน - คอนโด ขาย
คอนโด รีเจนส์9 สุขุมวิท64

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 167081
2015-02-22 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด รีเจนส์9 สุขุมวิท64

ขนาดพื้นที่ 63.0 ตารางเมตร

ancha1 Aphiwatudomkun

0840998355

ขาย 2550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2550000.00 บาท
บ้านเดี่ยวราม2 -( 2990000 บาท ) ติดต่อคุณ นัฐ
ขาย 2990000.00 บาท
Sale luxury single house property perfect the best house in Sukhumwit 77.