ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 250.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Accom Asia company limited
0(6681) 422 1412
2015-02-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167506
รายละเอียดเพิ่มเติม
26453 Property Details Area : 250.00 sqm. 3 bedroom(s) , 4 bathroom(s) sale 11,000,000 B(price/ sqm.44,000 B) Rent 50,000 B/mth

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286899
2019-11-28 21:23:55.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 16000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 8500000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284162
2019-06-27 23:42:54.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 1.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 8500000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1095000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 234768
2018-05-22 22:23:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 9.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 1095000000.00 บาท

Sailom Suite - คอนโด ขาย

เลขที่: 167506
2015-02-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 250.0 ตารางเมตร

Accom Asia company limited

0(6681) 422 1412