ราคา 2200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32835.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดการ์เดนเพลส

Nammon Namon
0979422994
2015-03-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168275
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน คอนโดกาเด้นเพลส รัชดา 2ห้องนอน 65ตรม.ราคา 2.2ใกล้MRT สุทธิสาร

ขายคอนโดการ์เดนเพลส รัชดา 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น
ราคา2,200,000 บาท
สนใจ 097-9422994 น้ำมน

ลักษณะคอนโด
เป็นคอนโดเก่า 10กว่าปี แต่สภาพดี โครงสร้างตึกแข็งแรง กำแพงหนา ห้องสวย ราคาจึงไม่แพงค่ะ ห้องกว้างมากอยู่สะดวกสบาย ลมเย็น ซื้อไปคุ้มมากค่ะ
บรรยากาศรอบนอก เงียบ สงบ สะอาด เป็นระเบียบเรียบร้อย
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ฟิตเนต ซาวน่า สระว่ายน้ำ
- มีร้านอาหาร ร้านซักรีด

ที่ตั้ง
อยู่ระหว่างMrt สถานีสุทธิสาร กับ รัชดา
นั่งวินมาสุทธิสาร15บาท เดินไปสถานีรัชดาประมาน10นาที

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดรัชดา20 68ตรม2ห้องนอน1ห้องน้ำ - คอนโด ขาย
คอนโดการ์เดนเพลส

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดการ์เดนเพลส ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสาร

เลขที่: 127741
2014-08-10 14:54:00.0
Add to wishlist

คอนโดการ์เดนเพลส

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

0806236989

ขาย 1400000.00 บาท

ขายคอนโดรัชดา20 68ตรม2ห้องนอน1ห้องน้ำ - คอนโด ขาย

เลขที่: 117310
2014-07-31 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดการ์เดนเพลส

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

Monnapa Phusai

0979422994

ขาย 2500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)