ราคา 21500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 161.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 133540.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Bangkok Condo Rentals
026931600
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169194
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCR11507 ***Minimum 12 month contract***
For more information or to arrange a viewing please contact us on 02-6931600 or 080-6187332
More pictures available on Bangkok Condo Rentals

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
3 Bed Emporio Place - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

3 Bed Emporio Place - คอนโด ขาย

เลขที่: 169194
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 161.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600

ขาย 21500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
3 Bed Emporio Place - คอนโด ขาย
ขาย 21500000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ 300 เมตร -NOBLE REVOLVE รัชดา 2 26 ตรม. - ห้องสวย ใกล้ห้าง เฟอร์ครบ เดินททางสะดวก
เช่า 15500.00 บาท
Sale / Rent ห้องมุม ชั้น 25 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ U-Delight Onnut - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ขายดาวน์condo Life รัชดา ทิศเหนือ
ขาย 350000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน เฟอร์ครบ ชั้น 15 MUNIQ Sukhumvit 23 44 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก
เช่า 38000.00 บาท
ขายหรือให้เช่าคอนโด A-Space Rama9 - คอนโด ขาย
ขาย 2000000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ใกล้ BTS พระโขนง Life@สุขุมวิท 60 ตรม. ใจกลางเมือง Line: @wealthora