ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83129.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ The Room Ratchada-Lat Phrao

Napatsorn Amorncheewasillapakul
0982691835
2015-05-06 17:25:50.0
เลขที่ประกาศ: 170839
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Condo The Room Ratchada - Ladprao - 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ ตึก D ชั้น 9 ขนาด 40.9 ตารางเมตร วิวถนนรัชดา - ขาย 3.4 ล้านบาท (ราคานี้ไม่รวมค่าโอนต่างๆ) - เฟอร์นิเจอร์ครบและเครื่องใช้ไฟฟ้า ได้แก่ เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง แอลซีดี ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่อง ซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น - สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนต สวนสวยธรรมชาติ ที่จอดรถ - สถานที่ใกล้เคียง เช่น ใกล้ MRT ลาดพร้าว ประมาณ 200 เมตร, เซ็นทรัลลาดพร้าว, ยูเนี่ยนมอลล์, สวนลุม ไนท์บาร์ซ่า, เซนต์จอห์น, บิ๊กซี, โฮมโปร ติดต่อ หน่อย 098-2691835 Email : nps.property@yahoo.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดสไตล์รีสอร์ท ทำเลดี เดินทางสะดวก - คอนโด ขาย
The Room Ratchada-Lat Phrao

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Room Ratchada-Lat Phrao - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 175055
2015-10-10 15:07:51.0
Add to wishlist

The Room Ratchada-Lat Phrao

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

เช่า 16000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The Room Ratchada-Lat Phrao - 3400000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 170839
2015-05-06 17:25:50.0
Add to wishlist

The Room Ratchada-Lat Phrao

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

ขาย 3400000.00 บาท

คอนโดสไตล์รีสอร์ท ทำเลดี เดินทางสะดวก - คอนโด ขาย

เลขที่: 48720