ราคา 19800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 165.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 120000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Nusasiri Grand Condo

รดา นิธิพัฒน์บวรกุล
0818185222
2015-07-13 15:36:49.0
เลขที่ประกาศ: 172655
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ สุขุมวิท42 – เอกมัย NUSASIRI GRAND CONDOMINIUM 165 ตร.ม. ชั้น 18 ตึก B สูง 22 ชั้น และมีชั้นใต้ดิน 1 ชั้น แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (สามารถปรับเปลี่ยนเป็น 3 ห้องนอนได้ Fully furnished ที่จอดรถ 2 คัน คอนโดติดสถานีรถไฟฟ้า BTS เอกมัย ข้างสถานีขนส่งเอกมัย ค่ากองทุนส่วนกลาง : 550 บาท/ตร.ม. ค่าบำรุงรักษาส่วนกลาง : 35 บาท/ตร.ม./เดือน เจ้าของโครงการ : บริษัท ณุศาศิริ กรุ๊ป จำกัด ที่ตั้ง : ซ.สุขุมวิท 42 ถ.สุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตพระโขนง กทม. สถานที่ใกล้เคียง - BTS เอกมัย ระยะทาง 100 เมตร - บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4 ระยะทาง 3.3 กม. - เทสโก้ โลตัส พระราม 4 ระยะทาง 3 กม. - Gateway Ekamai ระยะทาง 150 เมตร - บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย ระยะทาง 1 กม. - Major Cineplex เอกมัย ระยะทาง 600 ม. - เทอร์มินัล 21 ระยะทาง 4.5 กม. - ดิ เอ็มโพเรียม ระยะทาง 2.1 กม. - โรงเรียนศรีวิกรม์ ระยะทาง 850 ม. - มหาวิทยาลัยกรุงเทพ ระยะทาง 2.2 กม. - ท้องฟ้าจำลอง ระยะทาง 250 ม. - โรงเรียนปทุมคงคา ระยะทาง 600 ม. - โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท ระยะทาง 2.4 กม. - โรงพยาบาลสุขุมวิท ระยะทาง 270 ม. - โรงพยาบาลเทพธารินทร์ ระยะทาง 2.2 กม. - โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท ระยะทาง 2.6 กม. This building is directly connected to Ekamai BTS sky train station (Special walk way available, no need an outside walk at all) ราคา 19,800,000 ล้านบาท {ค่าโอนค่าภาษีคนละครึ่งค่ะ} สนใจติดต่อคุณรดา 081-8185222, คุณปิ๊กกี้ 091-5517781,คุณกีร์ 087-1818113
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้