ราคา 179700.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

สาโรช
0816185648
2013-06-11 17:12:00.0
เลขที่ประกาศ: 17671
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ไอคอนโด (i Condo) เพชรเกษม 39 ห้องสวยวิวสวน เห็นสระว่ายน้ำ
วิวเห็นสวน สวยกว่าหันออกด้านนอก คนส่วนใหญ่ชอบ
โครงการขายหมดไปแล้ว ปิดการขายไปเรียบร้อยแล้ว
ชั้น 4 ตึก A แบบ 1-Bedroom(A1) (24 ตร.ม.) ที่จอดรถใต้อาคาร
ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบ แอร์ 2 ตัว ตู้เสื้อผ้า Built-in และ ส่วนเตรียมอาหาร (Pantry)
ใกล้รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงินภาษีเจริญ, ซีคอนฯ, The Mall, Lotus สาขาบางแค, ตลาดบางแค
ขายราคาห้องละ 1,347,000 บาท วันโอนรับส่วนลดเพิ่ม 150,000 บาท
เป็นราคาสุทธิ = 1,197,000 บาท
ราคาถูกกว่าโครงการขายเองตอนช่วงหลายเดือนสุดท้ายก่อนปิดการขาย
พร้อมเข้าอยู่ประมาณกลางปี 2557

ขายดาวน์ 179,700 บาท (รวมเงินจอง+เงินทำสัญญา+เงินดาวน์ครบ 15 งวด แล้ว)
ยอดโอน = 1,167,300 - 150,000 = 1,017,300 บาท
ไม่มีค่าเปลี่ยนสัญญา

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Lobby แยกแต่ละอาคาร พร้อมตู้รับจดหมาย
- ระบบรักษาความปลอดภัย
- สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่
- Fitness Center
- พื้นที่สีเขียวและสวนขนาดใหญ่เหมือนได้อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ
- Ultra Hi-speed Internet

เข้าไปดูรูปและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ WebSite ของโครงการ http://www.pf.co.th

จำนวนอาคาร:
0

วิวเห็นสวน สวยกว่าหันออกด้านนอก คนส่วนใหญ่ชอบ
โครงการขายหมดไปแล้ว ปิดการขายไปเรียบร้อยแล้ว
ชั้น 4 ตึก A แบบ 1-Bedroom(A1) (24 ตร.ม.) ที่จอดรถใต้อาคาร
เป็นราคาสุทธิ = 1,197,000 บาท
พร้อมเข้าอยู่ประมาณกลางปี 2557

ยอดโอน = 1,167,300 - 150,000 = 1,017,300 บาท
ไม่มีค่าเปลี่ยนสัญญา

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Lobby แยกแต่ละอาคาร พร้อมตู้รับจดหมาย
- ระบบรักษาความปลอดภัย
- สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่
- Fitness Center
- พื้นที่สีเขียวและสวนขนาดใหญ่เหมือนได้อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ
- Ultra Hi-speed Internet

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 17671
2013-06-11 17:12:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

สาโรช

0816185648

ขาย 179700.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 179700.00 บาท
ใบจองคอนโด bangkok feliz ตากสิน-สาธร
ขาย 50000.00 บาท
@@ ให้เช่าคอนโดเดอะทรัสต์เรสซิเด้นท์ ห้องใหม่ ราคาถูก!!! @@
เช่า 12000.00 บาท
นิรันดร์เรซิเดนซ์4 ใกล้สวนหลวงร.9 ปูหินอ่อนทั้งห้อง มีอ่างอาบน้ำ
ขาย 330000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดรัตนโกสินทร์ไอซ์แลนด์ (ตรงข้ามพาต้าปิ่นเกล้า)
ขาย 1650000.00 บาท
Condo Life Sathon ขายคอนโด ไลฟ์สาธรซอย 10 ขนาด 65 ตรม 2 นอ
ขาย 6900000.00 บาท
ขายคอนโด one-x วันเอ็กซ์ 70 ตรม แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเท
ขาย 4600000.00 บาท
คอนโดลุมพินีพารค ปิ่นเกล้า ให้เช่า ขนาด 1 ห้องนอน 36 ตรม. (ข้างเมเจอร์ปิ่นเกล้า)
เช่า 13000.00 บาท
ขายคอนโดเดอะกรีนใกล้รถไฟฟ้าปุณณวิพถี1กิโลเมตร ขายพร้อมคนเช่า
ขาย 1600000.00 บาท
เอสวัน คอนโด พระรามเก้า เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่
เช่า 12000.00 บาท
clear