ราคา 250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9593.25 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Casa บางใหญ่

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-03-02 14:57:23.0
เลขที่ประกาศ: 179221
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คาซ่า คอนโด @ MRT สามแยกบางใหญ่ (Casa Condo Bangyai) คอนโดมิเนียม ถนนรัตนาธิเบศร์ # CM02085 ตำบลเสาธงหิน อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี เนื้อที่ 26.06 ตร.ม. ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 35 พร้อมที่จอดรถภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ซาวน่า ห้องสมุด Key Card CCTV รปภ. 24 ชม.ใกล้ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล เวสต์เกต Home Pro บิ๊กซี Index Living Mall ตลาดบางใหญ่ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย ธนาคาร สถานีตำรวจ ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT สามแยกบางใหญ่ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 250,000 บาท

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-12-06 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Casa บางใหญ่

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Casa บางใหญ่

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดเดอะสแควบางใหญ่ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต (ห้องริมส่วนตัวมีหน้าต่างข้าง)

เลขที่: 417701
2022-11-02 13:51:38.0
Add to wishlist

Casa บางใหญ่

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

เอก นว

0830148778

เช่า 3900.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Casa บางใหญ่ - 2200000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285310
2019-08-03 13:25:35.0
Add to wishlist

Casa บางใหญ่

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 2200000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Casa บางใหญ่ - 2300000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285299
2019-08-02 14:35:47.0
Add to wishlist