ราคา 4690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71060.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Modern Town Condo

KK KK
0956985426
2016-10-24 12:38:52.0
เลขที่ประกาศ: 186108
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน Modern town 66 sqm Ekamai soi 3
Area 66sqm 1 bed, 2bath
Pool view, 7 floor, Fully furnished
Price 4.69MB
66 ตรม 1 ห้องนอน. 2 ห้องนํ้า วิวสระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ 1คัน / เฟอร์นิเจอร์ ครบ ย้ายเข้าอยู่ได้เลย
เอกมัย ซอย 3 ใกล้ห้าง Big C เดินไปทองหล่อ เพียงแค่ 7 นาที
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Modern Town (โมเดอร์น ทาวน์)
รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด
สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก
Call 0956985426

จำนวนอาคาร:
0

Modern Town Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขาย คอนโด โครงการ Modern Town Condo - 11000000 บาท ติดต่อคุณ Nutcha Unsuwan

เลขที่: 191516
2017-03-30 11:31:29.0
Add to wishlist

Modern Town Condo

ขนาดพื้นที่ 155.0 ตารางเมตร

Nutcha Unsuwan

0614101441

ขาย 9900000.00 บาท

ขายด่วน Modern town 66 sqm Ekamai soi 3

เลขที่: 186108
2016-10-24 12:38:52.0
Add to wishlist

Modern Town Condo

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

KK KK

0956985426

ขาย 4690000.00 บาท

เช่า Modern Town Condo, เอกมัย ซอย 3

เลขที่: 113684
2014-05-29 02:06:00.0