ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71428.57 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

yungying thitiphan
0987495624
2017-02-08 00:44:23.0
เลขที่ประกาศ: 188572
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย LPN Ville ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (2) ห้องมุม ชั้นบนสุด วิวสวยมาก ลมดี ใหญ่หว่าห้องทั่วไป ราคา 1.65 ล้าน (มีรูป) Lumpini Ville สุขุมวิท 77 เฟส 2 อาคาร A1 ชั้น 16 (ชั้นบนสุด) วิวสวยมาก ลมดี *** ห้องมุม ขนาด 23.1 ตรม. ใหญ่กว่าห้องทั่วไป*** ไกลลิฟต์ ไกลห้องขยะ ไม่พลุกพล่าน เป็นส่วนตัว พร้อมเฟอร์ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า บวกเครื่องซักผ้า LG ขายพร้อมผู้เช่า เดือนละ 8,500 บาท สัญญาถึง ธ.ค. 60 (ผู้เช่าดูแลห้องดีมาก) ราคา 1.65 ล้าน (งดรับนายหน้าค่ะ) สนใจรายเอียด โทร 098-749-5624 หญิงค่ะ ไลน์ bungbaw0812666021

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo LPN Ville Sukhumvit 77 For Sale 2.9MB. Bldg.3, Fl.11, Area 65.75 sq.m. Close to Big C Onnuch - คอนโด ขาย
คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 18 ประกาศ

ขายด่วน ถูกที่สุดในตึก ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (อ่อนนุช) ใกล้ BTS อ่อนนุช การเดินทางสะดวก

เลขที่: 283145
2019-05-25 16:11:32.0
Add to wishlist

คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

999เรียลเอสเตท 999เรียลเอสเตท

0925513003

ขาย 1650000.00 บาท

เลขที่: 5836
2014-05-16 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

จงกล อนันตโชติ

0875903855

ขาย 2900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 - 1650000 บาท ติดต่อคุณ yungying thitiphan