ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130434.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ 15 Sukhumvit 15 residences

ทิวากร คำแสน
0817726717
2015-02-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19799
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมิเนียมหรู ย่านอโศก สุขุมวิท ซอย 13-15 ห่างจากรถไฟฟ้าอโศกเพียง 200 ม.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดสุดหรู ย่านสุขุมวิท-อโศก - คอนโด ขาย
15 Sukhumvit 15 residences

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ 15 Sukhumvit 15 residences - 29000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Capital Living

เลขที่: 186811
2016-11-25 12:48:53.0
Add to wishlist

15 Sukhumvit 15 residences

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Capital Living

0979696229

เช่า 29000.00 บาท

ขายคอนโดสุดหรู ย่านสุขุมวิท-อโศก - คอนโด ขาย

เลขที่: 19799
2015-02-08 00:00:00.0
Add to wishlist

15 Sukhumvit 15 residences

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

ทิวากร คำแสน

0817726717

ขาย 3000000.00 บาท

คอนโดหรูในซอยสุขุมวิท 15 (Sukhumvit 15 Residences) ใกล้แยกอโศก

เลขที่: 112058
2014-06-29 11:11:00.0
Add to wishlist

15 Sukhumvit 15 residences

ขนาดพื้นที่ 156.0 ตารางเมตร

b_hannah

0860851558

ขาย 23000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ 15 Sukhumvit 15 residences - 85000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kitima Buthong

เลขที่: 97213
2014-03-22 13:13:48.0
Add to wishlist

15 Sukhumvit 15 residences

ขนาดพื้นที่ 205.0 ตารางเมตร

Kitima Buthong