ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69565.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 35/9
โครงการ แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

Winz Seanwoo
0826414199
2017-09-25 12:56:58.0
เลขที่ประกาศ: 209181
รายละเอียดเพิ่มเติม
Urgent sale nice unit Abstract condo Sukhumwit 66/1 fully furnished.Under market price. This unit can get the bank loan for 100% Abstract condo คอนโด5ชั้นอยู่ชั้นที่2 สุขุมวิท66/1 ห้องเลขที่35/9 เป็นคอนโดที่เงียบเหมาะกับการพักผ่อน ขนาด46ตารางเมตร หนึ่งห้องนอนหนึ่งห้องน้ำห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่สามารถทำเตียงเสริมได้ คอนโดมีสระว่ายน้ำและฟิตเนส ขาย3.2 ล้านครับ ห่างจากบีทีเอสอุดมสุขเพียง300เมตร สนใจนัดดูห้องรบกวนติดต่อ 082-64141-99 Billion Real Estate บริการ รับฝาก เช่า ขาย คอนโด www.readycondos.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน Abstracts Sukhumvit66/1 วิวสระว่าน้ำ ฟรีบัตร BTS 10 ปี - คอนโด ขาย
แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

+++ขายด่วนคอนโดราคาถูกหาไม่ได้อีกแล้วติด BTS ใกล้ตลาด

เลขที่: 230909
2018-04-04 11:06:38.0
Add to wishlist

แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

ravisara ravisara

0972467151,0619198080,0826414199

ขาย 3140000.00 บาท

For Rent ABSTRACTS SUKHUMVIT 66 ให้เช่าคอนโดแอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66

เลขที่: 215929
2017-11-18 12:33:14.0
Add to wishlist

แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม