ราคา 2900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78378.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
โครงการ ยูดีไลท์เรสซิเดนซ์พัฒนาการ

Tharangkoon Tharangkoon
0806684889
2018-02-16 14:02:32.0
เลขที่ประกาศ: 226490
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ 37ตร.ม. ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่ ชั้น23 ราคาถูกที่สุด ราคาประกาศขาย : 2,900,000. บาท เนื้อที่ 37 ตร.ม. คิดเป็นราคาตารางเมตรละ 78,500 บาท (โดยประมาณ) รายละเอียดย่อ : 37 ตรม. ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ใหม่ไม่เคยอยู่ ใกล้ทางด่วนพัฒนาการเพียง 2 กิโลเมตร รายละเอียดทั้งหมด โครงการ : ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ (U Delight Residence) ที่ตั้ง : ซอย พัฒนาการ 10 แขวง สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250 ความสูง : 27 ชั้น ห้องอยู่ชั้น : อยู่ชั้น 23 เนื้อที่ : - พื้นที่ใช้สอย : 37 ตร.ม. จำนวนห้อง : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องนั่งเล่น 1ที่จอดรถ ส่วนควบ/ของแถม : แอร์ 2 เครื่อง, ชุดครัวบิวท์อินพร้อมเตาไฟฟ้า ทิศ : ตะวันออกเฉียงใต้ ปีที่สร้าง : 2557 ทำเล/ถนน :พัฒนาการ - ทองหล่อ ขายคอนโด U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ ห้อง 37ตร.ม. 1ห้องนอน ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่ ชั้น23 เหมาะสำหรับคนที่อยากตกแต่งเอง วิวดี โปร่ง ลมเข้าห้องเย็นทั้งวัน - โครงการติดถนน เดินทางสะดวก ใกล้ทางขึ้น-ลง ทางด่วน ด่านพัฒนาการ และ ด่านศรีนครินทร์ ใกล้รถไฟฟ้า สถานี พระโขนง, สถานีเอกมัย, สถานีทองหล่อ - ใกล้สถานีรถไฟฟ้า airportlink สถานีรามคำแหง สามารถเดินทางโดยมอร์ไซรับจ้าง20 บาทหรือจะเดินออกกำลังกายเพียง10 นาที ราคาถูกที่สุดในตลาด สิ่งอำนวยความสะดวก ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ ตัวแทนที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์ เรามีบริการสินเชื่อ Free! (ฟรี) กู้ได้เต็ม 10 ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมนัดชมบ้าน...... “โอ๋” ธารางกูร ทิพย์ลือพร Tel : 080-6684889 Line ID : 0806684889 Mail . tiploueporn@gmail www.chanceprop.com www.facebook.com/CHANCERealEstateServices/ #CHANCERealEstateServices ที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์ ซื้อ – ขาย – เช่า – ลงทุน ชำนาญพื้นที่กรุงเทพ และ ปริมณฑล ปทุมธานี, นนทบุรี, สมุทรปราการ, อยุธยา "Thanks for giving me a CHANCE."