ราคา 1750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
โครงการ Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview

จิราพรรณ
0818380094
2018-05-07 16:10:25.0
เลขที่ประกาศ: 233227
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก ต่ำกว่าตลาด ลุมพินีคอนโด ริเวอร์วิว พิบูลสงคราม ชั้น 27 ขนาด 28ตรม. ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ แต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ จากห้องเห็นวิวแม่น้ำ และสระว่ายน้ำ 1,750,000 ล้านบาท สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง - ทีวี - ตู้เย็น - ไมโครเวฟ - เครื่องปรับอากาศ 2ตัว - เครื่องทำน้ำอุ่น - เตียง - ม่านและโซฟา ชื่อโครงการ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว LUMPINI VILLE PUBULSONGKRAM – RIVERVIEW จำนวนตึก 1 อาคาร จำนวนชั้น 27 ชั้น ที่ตั้ง ถนนพิบูลสงคราม ตำบลสวนใหญ่ อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม 2. ท่าเรือนนทบุรี 3. สะพานพระราม 7 4. สะพานพระราม 5 5. โรงเรียนสตรีนนทบุรี 6. โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม 7. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.) 8. ตลาดนนทบุรี 9. ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี 10. ห้างสรรพสินค้า เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ 11. รถไฟฟ้า สายสีแดง บางซื่อ-ตลิ่งชั้น (กำลังก่อสร้าง) สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส – รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card – ร้านค้า, ร้านอาหาร, ร้านซัก อบ รีด – สวนหย่อม (สวนรวมใจ วิวแม่น้ำ) – อื่นๆ (สนามเด็กเล่น, ห้องสันทนาการ) จุดเด่นของโครงการ คอนโดวิวแม่น้ำ ชมวิวแบบ 360 องศา ในราคาเบาเบา เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ พิบูลสงคราม ใกล้รถไฟฟ้า สายสีม่วง บางซื่อ-บางใหญ่ และรถไฟฟ้า สายสีแดง บางซื่อ-ตลิ่งชัน ขาย 1.75 ล้านบาท (ค่าโอน50-50) (ขายต่ำกว่าตลาด ห้องขนาดเดียวกัน ขายประมาณ1.9-2ล้าน) สนใจติดต่อ จิราพรรณ081-8380094 Line id:jiragump
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้