ราคา 595020.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10818.55 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 012706
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-07-10 16:45:50.0
เลขที่ประกาศ: 241120
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02852 ขายดาวน์ คอนโด เดอะ เบส การ์เดน-พระราม 9 The Base Garden-Rama 9 คอนโดมิเนียม ถนนพระราม 9 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 55 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 27 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน Lobby Mailbox สระว่ายน้ำระบบเกลือ สระว่ายน้ำเด็ก ฟิตเนส สวนพักผ่อน บริการรถส่ง ARL รามคำแหง Access Card Control CCTV รปภ. 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ติดกับถนนพระราม 9 ฝั่งขาเข้าเมือง ใกล้แยกรามคำแหง ใกล้ Air Port Link รามคำแหง ใกล้ A-Link Square ตลาดเอกรินทร์ Food Land รามคำแหง The Mall รามคำแหง 2 , 3 Major Cineplex รามคำแหง Huamark Town Center Major Hollywood รามคำแหง ตลาดนัด กกท. สนามราชมังคลากีฬาสถาน London Street Tesco Lotus พัฒนาการ MaxValue พัฒนาการ Thanya Park ศรีนครินทร์ Food Land เพชรบุรี The Nine พระราม 9 โครงการใหม่ มี 7 ห้องให้เลือก ขายดาวน์ 595,020 บาท ราคาหน้าสัญญา 6,703,300 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เดอะเซอร์เคิล คอนโดหรู ใกล้ BTS นานา แบบ 2 ห้องนอน 72.75ตรม - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 - 480000 บาท ติดต่อคุณ pop wong