ราคา 920000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
เลขที่ห้อง 502
โครงการ ให้เช่าคอนโดวิวทาวเวอร์ติดห้างเดอะมอลงามวงศ์วานกว้าง 30 ตรม ชั้น12

ปรีชา กาพันธ์
0892036146
2018-08-31 22:44:48.0
เลขที่ประกาศ: 248721
รายละเอียดเพิ่มเติม
(เจ้าของโพสต์) ขายต่ำกว่าราคาประเมินธนาคารประมาณ 1 แสนบาท ขายคอนโดวิวทาวเวอร์ ติดเดอะมอลล์งามวงศ์วาน ทำเล CBD ของจังหวัดนนทบุรีมาช้านาน และยังเป็นต่อไป ห้องมุมตำแหน่งหายาก(Rare Items) ขนาด 35 ตารางเมตร มีระเบียง 2 ด้านเป็นรูปตัว L ชั้น 9 ระเบียงวิวสระ และวิวเดอะมอลล์ ขายตามสภาพปัจจุบัน ขายต่ำกว่าราคาประเมิน (เคยประเมินราคาห้องชั้น 5 ที่ปูกระเบื้องใหม่แล้ว ได้ราคาประเมิน 1.05 ล้านบาท ห้องนี้อยู่ชั้น 9 ราคาจะสูงกว่าชั้น 5) ระเบียงห้องหันทางทิศเหนือ ขายเพียง 920,000 บาทเท่านั้น ซื้อปล่อยเช่าค่าเช่า 5,700-6,000 บาท หาคนเช่าง่ายมากๆ ห้องแต่งสวยว่างไม่เคยเกิน 2 สัปดาห์ บางทีมีคนจองล่วงหน้า ขออนุญาติไม่รับนายหน้า เนื่องจากขายไม่ได้อะไร ติดต่อคุณปรีชา (เจ้าของห้อง) โทร.0892036146 Line ID : earnomice Email : preechagapant@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-10-16 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ให้เช่าคอนโดวิวทาวเวอร์ติดห้างเดอะมอลงามวงศ์วานกว้าง 30 ตรม  ชั้น12

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ให้เช่าคอนโดวิวทาวเวอร์ติดห้างเดอะมอลงามวงศ์วานกว้าง 30 ตรม ชั้น12

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ