ราคา 420000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12352.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
เลขที่ห้อง 2722
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-10-12 15:07:16.0
เลขที่ประกาศ: 255041
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02949 ขายดาวน์ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ Lumpini Ville Pattanakarn Srinakarin คอนโดมิเนียม ถนนพัฒนาการ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร พร้อมที่จอดรถ ตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ โถงต้อนรับ ห้องจดหมาย ลานอเนกประสงค์ ห้องฟิตเนสกลางแจ้งและในร่ม ลู่วิ่งทั้งกลางสวนและลอยฟ้า สนามบาสเกตบอล สระว่ายน้ำลอยฟ้า สวนรวมใจ ประตูคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ทางพิเศษศรีรัช ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ใกล้สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น ม.เกษมบัณฑิต London Street เทสโก้ โลตัส MaxValu Thanya Park The Nine พระราม 9 ตลาดเสรีมาร์เก็ต โครงการใหม่ มี 2 ห้องให้เลือก *ห้องชุดเลขที่ A-2722 เนื้อที่ 34.50 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 27 ขายดาวน์ 420,000 บาท (ห้องมุม) ราคาหน้าสัญญา 2,430,000 บาท *ห้องชุดเลขที่ A-1002 เนื้อที่ 28.50 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 10 ขายดาวน์ 150,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,050,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77 พื้นที่ 35 ตรม.1 ห้องนอน 1.85 Mil (ต่อรองได้) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ