ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56521.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ดิไอรีส คอนโด ศรีนครินทร์

AUN
0887684782
2013-07-12 19:41:39.0
เลขที่ประกาศ: 26919
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 1 ห้องนอน พร้อมตกแต่ง ใกล้รถไฟฟ้า สถานีหัวหมาก กรุงเทพมหานคร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว (บิวท์อิน) 1 ห้องนั่งเล่น + เฟอร์บิวท์อิน 2 แอร์ +1 ทีวี +ไมโครเวฟ+ กระจกกั้นส่วนเปียกและแห้งในห้องน้ำ ตกแต่งเรียบร้อย +ม่านกันแดด ห้องสวยมาก ดูมีระดับ ในห้องนอน มีเตียง+ตู้เสื้อผ้า+ตู้เก็บของ บิวท์อินทั้งหมด คอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ขนาด 46 ตร.ม. อาคาร F ชั้น 3 เฟอร์นิเจอร์บิวอิน ตกแต่งพร้อมอยู่ โครงการสวย ทำเลดีติดถนนศรีนครินทร์ ช่วงตัดกับมอเตอร์เวย์ พระราม 9 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าแอร์พอร์ตลิงค์มาก สถานที่ใกล้เคียง โรงพยาบาลสมิติเวช ศรีนครินทร์ แม็กแวลูพัฒนาการ เดอะมอลล์บางกระปิ ธัญญะช๊อปปิ่งปาร์ค ม.เอแบค หัวหมาก ม.รามคำแหง หัวหมาก สนใจติดต่อด่วน 088-7684782 email: 99wannasell@gmail.com https://www.facebook.com/media/set/?set=a.507081482654129.130420.486424768053134&type=3

จำนวนอาคาร:
0

ดิไอรีส คอนโด ศรีนครินทร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโด ดิไอริส ศรีนครินทร์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 16330
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ดิไอรีส คอนโด ศรีนครินทร์

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

นารดา พุทธกัง

0817770532