ราคา 40000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 19.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2105263.16 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-06-30 12:04:19.0
เลขที่ประกาศ: 284310
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151442 ที่ดิน วัดลาดปลาดุก เนื้อที่ 19-2-00 ไร่ ราคา 40 ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-151442 Land for sale in Pathumthani Area 19-2-00 Rais Price 40 MB.Please call 081-912-8883 ID56060 รหัส: #01782 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 02/04/2015 12:30:29 ราคา: 40,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต: สามโคก จังหวัด: ปทุมธานี ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 19-2-00 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-04-02 12:31:12 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01782 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01782

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด LAMAISON พหลโยธิน 24 ติดรถไฟฟ้า MRT แถมเฟอนิเจอร์ เข้าอยู่ได้เลยสนใจติดต่อ ศรินรัตน์(ทรายค่ะ) 084-0990858 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1290000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286675
2019-11-26 23:34:17.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 1290000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 3097500 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland