ราคา 139200.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3977.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 33
เลขที่ห้อง 3304
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-09-16 14:39:05.0
เลขที่ประกาศ: 285858
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03271 ขายดาวน์ คอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา Niche Mono Mega Space Bangna คอนโดมิเนียม ซอยบางนา-ตราด 19 แยก 24 ถนนบางนา-ตราด ต.บางแก้ว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ เนื้อที่ 34.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 33 Type B3 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร โต๊ะเครื่องแป้ง ตู้เก็บรองเท้า Digital Door Lock พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Garden Lobby Green Park Co–Working Space Co–Meeting Space Chill–Out Terrace Washing Machine Area Convenience Store Bike Lane Sky Infinity Edge Pool Sky Fitness Sliding Hill Kid Adventure Sunrise & Sunset Court Moon Terrace Reading Lounge Sky Lounge Cinema Space Co–Party & Co–Kitchen CCTV 24 Hour Security ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ทางพิเศษบูรพาวิถี ทางพิเศษกาญจนาภิเษก ถนนบางนา-ตราด ถนนศรีนครินทร์ ใกล้ MEGA บางนา Makro ศรีนครินทร์ Big C ศรีนครินทร์ รร.ราชวินิตบางแก้ว รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน รร.ลาซาล รร.นานาชาติบางกอกพัฒนา ม.รามคำแหง 2 รพ.ปิยมินทร์ รพ.บางนาเยนเนอรัล รพ.บางนา 1 รพ.ศิครินทร์ วัดบางพลีใหญ่ สนามบินสุวรรณภูมิ ห้องสวย โครงการใหม่ ขายดาวน์ 139,200 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,043,900 บาท ห้องนี้ได้รับส่วนลดพิเศษรวม 404,400 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ: