ราคา 21700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 290884.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 36
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-11-28 00:05:00.0
เลขที่ประกาศ: 286770
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID - 192407 The ESSE Asoke (ดิ เอส อโศก) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 74.6 ตร.ม. ชั้น 36 ขาย 21,700,000 บาท หรือ เช่า 85,000 บาท / เดือน สนใจติดต่อ 0819128883 Line:@Easyhomeland ID - 192407 The ESSE Asoke 2 bedrooms, 2 bathrooms Area 74.6 sq.m., Floor 36 Sell 21,700,000 baht or rent 85,000 baht / month Please contact 0819128883 Line: @Easyhomeland รหัส: #02407 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประกาศเช่า ลงประกาศเมื่อ: 17/09/2019 11:40:07 ราคา: 21,700,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: 48/1 ถนน อโศกมนตรี แขวง คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพมหานคร 10110 อำเภอ/เขต: เขตคลองเตย จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 74.6 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 74.6 ตรม. ห้องนอน: 2 ห้อง ห้องน้ำ: 2 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สิ่งอำนวยความสะดวกที่ The ESSE Asoke (ดิ เอส อโศก) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก wi-fi สถานที่ใกล้เคียง The ESSE Asoke (ดิ เอส อโศก) เดินทางสะดวกเพียง 540 เมตร หรือประมาณ 7 นาที เดินจาก สุขุมวิท ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.3 กิโลเมตร จากคอนโด หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด: มิดทาวน์อโศก ห่างจากคอนโด 140 เมตร (เดิน 2 นาที) มิดท URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02407

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Excellent project and superb location. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 21700000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286770
2019-11-28 00:05:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 21700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 21700000.00 บาท
ขาย และให้เช่า คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ เอกมัย-ทองหล่อ
ขาย 5900000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด ศุภาลัย พรีเมียร์อโศก Supalai Premier ASOKE ชั้น 26, 85 ตรม (98,700 บาทต่อ ตรม. - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 8372500.00 บาท
ขายคอนโด Loft Yennakart 2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ มีระเบียง 69 sq.mติดต่อ อิ๊ง(Eng)century21RS
ขาย 6700000.00 บาท
ROD(K)-1050 ให้เช่าคอนโด The Reserve Kasemsan 3 ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ- คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าด่วน รัชดาซิตี้ 18 ราคาถูกสุดๆ 6500 บาท ลดได้อีก
เช่า 6500.00 บาท
คอนโด Noble Ora Thonglorห้องรีโนเวทใหม่ ขนาดใหญ่ ตกแต่งมาแล้ว
เช่า 60000.00 บาท
CONDO Fuse Sathorn - Taksin ฟิวส์ สาทร - ตากสิน ใหญ่ 56 ตร.ม. 2Bedroom1ห้องน้ำ 26000 บาท. ทำเลสวย เป็นคอนโดพร้อมอยู่ มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และมีทำเลสวยสามารถมองเห็นวิวเมือง พร้อมพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่
เช่า 26000.00 บาท
ขายห้องราคาดีห้องแต่งสวยพร้อมอยู่ คอนโด The Address Sathorn ใกล้ BTS St.Louis เพียง 100 ม.
ขาย 7900000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน38ตรม12000บ เดอะเซสท ลาดพร้าว THE ZEST LADPRAO CONDOMINIUM ใกล้ MRT พหลโยธิน
เช่า 12000.00 บาท
clear