ราคา 48000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1297297.30 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-11-29 17:46:51.0
เลขที่ประกาศ: 286989
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID192205 ขายที่ดินพร้อมอาคาร อ.แกลง จ.ระยอง (ถนนสายแกลง-แหลมแม่พิมพ์) ขนาด 37 - 1 - 47 ไร่ ราคา 48,000,000 สนใจติดต่อ 0819128883 Line @Easyhomeland ID192205 Sale of land and buildings in Klaeng District, Rayong Province (Klaeng-Laem Mae Phim Road) Size 37 - 1 - 47 rai Price 48,000,000 Please contact 0819128883 Line @Easyhomeland รหัส: #02205 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 13/06/2019 15:10:58 ราคา: 48,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตำบล เนินฆ้อ อำเภอ แกลง ระยอง 21110 อำเภอ/เขต: แกลง จังหวัด: ระยอง ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 37 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 37 ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม ขายที่ดินพร้อมอาคาร อ.แกลง จ.ระยอง (ถนนสายแกลง-แหลมแม่พิมพ์) ขนาด 37 - 1 - 47 ไร่ ราคา 48,000,000 สนใจติดต่อ 0819128883 Line @Easyhomeland URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02205

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 เทพารักษ์ สมุทรปราการ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2250000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland