ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 162.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 36419.75 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 32
โครงการ บ้านเดี่ยว ซ.นวมินทร์ 42

กอล์ฟ JC
096-879-3245
2020-08-30 22:38:54.0
เลขที่ประกาศ: 296037
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูกมากก !! บ้านเดี่ยว นวมินทร์ 42 ประเสริฐมนูกิจ 48 ใกล้ช็อกโกแลต วิลล์ 96 ตรว 4 นอน 4 น้ำ

:: จุดเด่น ::
พร้อมอยู่

:: จุดเด่น ::
– ใกล้รถไฟฟ้าอนาคตสายสีน้ำตาล หน้าปากซอย นวมินทร์ 42
– หน้าปากซอย เป็นชุมชน มี 7-11 และ Tesco Lotus expess ไม่เปลี่ยว
– ทะลุออกได้ 2 ทาง ซอย นวมินทร์ 42 และ ซอยประเสริฐมนูกิจ 48
:: รายละเอียด ::
– บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
– 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
– 1 ห้องครัว
– 1 ห้องรับแขก
– เนื้อที่ 96 ตรว
– พื้นที่ใช้สอย 162 ตรม
– จอดรถในบ้านได้ 2 คัน
ขาย 5,900,000 บาท
:: ตำแหน่งที่ตั้ง ::
ซ.นวมินทร์ 42 คลองกุ่ม บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 10240
Google Map Click >> https://goo.gl/maps/rnPkYskAeLhx4guCA
สนใจติดต่อ
Tel: 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.c@gmail.com
รับฝากขายบ้าน ที่ดิน คอนโด
ขายไม่ได้ไม่คิดเงิน

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=,

ราคา: 5,900,000 บาท

สนใจติดต่อ: กอล์ฟ JC 096-879-3245
Line: Doze

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0