ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 500.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 15000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ที่ดิน แจ้งวัฒนะ

กอล์ฟ JC
096-879-3245
2020-09-12 20:38:22.0
เลขที่ประกาศ: 298119
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ที่ดิน 101 ตรว ห่างถ.แจ้งวัฒนะ 350 ม ใกล้ Impact Arena และ Central แจ้งวัฒนะ เหมาะสร้างบ้าน / Home Office
จุดเด่น :
- เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย / Home Office
- ใกล้ถนนแจ้งวัฒนะ เพียง 350 เมตร
- ใกล้ Impact Arena เพียง 3.1 กม.
- ใกล้ Central แจ้งวัฒนะ เพียง 3.3 กม.
- รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีศรีรีช
รายละเอียดที่ดิน
- ขนาด : 1 งาน 1 ตารางวา
- หน้ากว้าง 18 เมตร
- ลึก 23 เมตร
- ถนนหน้าที่ดินกว้างประมาณ 6 เมตร
** รูปที่ดิน สี่เหลี่ยมผืนผ้า ** ใช้งานง่าย
- ผังเมืองสีเหลือง ย.6
ที่ตั้ง : https://goo.gl/maps/8i3VCtAigcWa4V1N9
ซอยแจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด 43
ราคา 7,500,000 บาท
( ตารางวาละ 74,527 บาท)
สนใจติดต่อ
Tel: 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.c@gmail.com
ตัวแทนซื้อ-ขายอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ด้วยวิธีที่แตกต่าง ขายไม่ได้ไม่คิดเงิน
บริการให้เงินกู้ด้วยวิธีขายฝาก อนุมัติด่วน อนุมัติไว จริงใจ และยุติธรรม
เป็นที่ปรึกษาการลงทุนในอสังหาริมทรัพย์เพื่อให้ผลตอบแทนสูงสุด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ที่ดิน แจ้งวัฒนะ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ที่ดิน แจ้งวัฒนะ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย ที่ดิน 101 ตรว ห่างถ.แจ้งวัฒนะ 350 ม ใกล้ Impact Arena และ Central แจ้งวัฒนะ