ราคา 3190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 122692.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Ideo new rama9

Khun-Tee
0619198080,0826414199
2020-11-04 11:52:01.0
เลขที่ประกาศ: 311204
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Ideo Rama 9 - Asoke แบบ Studio 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตร.ม ราคาดีที่สุด Ideo Rama 9 - Asoke (ไอดีโอ พระราม 9-อโศก) เป็นคอนโดมิเนียมที่ถูกพัฒนาโดย อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ ตั้งอยู่บน ถนน พระราม 9 แขวง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310 อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ คือเจ้าของโครงการ ไอดีโอ สาทร-วงเวียนใหญ่ ยูนิโอ พระราม 2 – ท่าข้าม และ ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ โครงสร้างของ ไอดีโอ พระราม 9-อโศก แล้วเสร็จในปี 2020 คอนโดนี้ มีอาคารเดียว จำนวน 36 ชั้น และ รวมทั้งหมด 1232 ยูนิต รายละเอียดห้อง ห้อง Studio 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตร.ม. ชั้น 8 ราคา 3.19 ล้านบาท ยูนิตที่ว่าง Ideo Rama 9 - Asoke (ไอดีโอ พระราม 9-อโศก) สำหรับขาย: 32 units ว่างพร้อมขายจาก ฿30,000 ถึง ฿16,500,000 Ideo Rama 9 - Asoke (ไอดีโอ พระราม 9-อโศก) สำหรับเช่า: 12 units ว่างพร้อมเช่าจาก ฿13,500 ถึง ฿27,000 ต่อเดือน สิ่งอำนวยความสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Ideo Rama 9 - Asoke (ไอดีโอ พระราม 9-อโศก) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿45 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม. สถานที่ Ideo Rama 9 - Asoke (ไอดีโอ พระราม 9-อโศก) เดินทางสะดวกเพียง 430 เมตร หรือประมาณ 6 นาที เดินจาก พระราม 9 ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 640 เมตร จากคอนโด หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด: • ห้างสรรพสินค้าฟอร์จูนทาวน์ ห่างจากคอนโด 560 เมตร (เดิน 7 นาที) • เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 – 600 เมตร (เดิน 8 นาที) • เอสพลานาด รัชดาภิเษก – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที) • บิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก – 2 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที) • ศูนย์การค้าโอโซโน – 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที) โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ ไอดีโอ พระราม 9-อโศก รวมถึง: • อินเทอร์เน็ตและการออกแบบ ระยะทางประมาณ 690 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 9 นาที) • ศูนย์การเรียนบริษัทเอสแอนด์พีซินดิเคท จำกัด (มหาชน) – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที) • โรงเรียนอนุบาลลีนา – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที) • โรงเรียนแม่พระฟาติมา – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที) • โรงเรียนอนุบาลสมใจ – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที) บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น: • สวัสดีบางกอก – 380 เมตร (เดิน 5 นาที) • แมคโดนัลด์ – 480 เมตร (เดิน 6 นาที) • เฮโรคุ ซูชิ – 480 เมตร (เดิน 6 นาที) • ภัตตาคารอาหารญี่ปุ่นเซน – 480 เมตร (เดิน 6 นาที) • ฮะจิบังราเมน – 480 เมตร (เดิน 6 นาที) โรงพยาบาลพระรามเก้า เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 640 เมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ เดิน 8 นาทีไปที่นั่น สนใจนัดดูห้องกรุณาติดต่อ Khun-Tee Tel : 082-64141-99 Line ID: t0826414199 ยินดีรับ CO A Geant