ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 31587.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Regent Bangna

สัตนัท กัทลีโรจน์วงศ์
0851111890
2013-03-13 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3214
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดรีเจนท์ โฮม 7/2 เลียบด่วนบางนา เป็นห้องมุม(ตีทะลุ 2 ห้อง) สภาพใหม่ไม่เคยอยู่ วิวดีมองเห็นสวน โครงการมีสระว่ายน้ำ มีความเป็นส่วนตัว ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ตลาดสด รถไฟฟ้า BTS - สถานีบางนา,อุดมสุข จุดขึ้น-ลงทางด่วนบางนา แหล่งอำนวยความสะดวก เช่นห้างเซ็นทรัลบางนา บิ๊กซี โรงเรียนอรรถวิทย์ เทคนิคศรีวัฒนา โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท ไทยนครินทร์ ไบเทค สวนหลวง ร.9 สนามบินสุวรรณภูมิ **มี 2 ห้องให้เลือก**

สนใจดูห้องติดต่อคุณสรร 085 111 1890

ดูรูปเพิ่มเติมคลิก ตึก I ชั้น5
http://www.realtyworld.co.th/detail.asp?PropCode=1202345

ดูรูปเพิ่มเติมคลิก ตึก G ชั้น5
http://www.realtyworld.co.th/detail.asp?PropCode=1202344

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 63 ตรม. รีเจ้นท์บางนา ทำเลดี ใกล้ตลาดสด รถไฟฟ้า ทางด่วน - คอนโด ขาย
Regent Bangna

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

คอนโดRegent Bangna

เลขที่: 122874
2014-11-14 08:49:00.0
Add to wishlist

Regent Bangna

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

0868932378

ขาย 5500.00 บาท

(Regent Bangna) ให้เช่าคอนโด

เลขที่: 150121
2014-10-30 15:43:00.0
Add to wishlist

Regent Bangna

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

0909535888

เช่า 5500.00 บาท

Condo for rent Bangkok