ราคา 2290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48723.40 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ The Waterford Royal Suites เสนานิคม

K. Ming
061-879-6559
2021-03-05 00:06:49.0
เลขที่ประกาศ: 335804
รายละเอียดเพิ่มเติม
[ขาย] เฟอร์แน่น แต่งเรียบง่าย อยู่สบาย ขนาด 47 ตรม. - เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด รอยัล สูท
(พหลโยธิน32)
-----------------------------------------
สนใจติดต่อ : 061-879-6559
Line ID : kming479

เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด รอยัล สูท / The Waterford Royal Suite.
ขนาดพื้นที่ 47 ตรม.
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4

Location : ซอยเสนานิคม1(พหลโยธิน32) จันทรเกษม จตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900

ใกล้จุดหมาย : ม.เกษตร, โรงพยาบาลเมโย, เมเจอร์รัชโยธิน, SCB สำนักงานใหญ่, TMB
สำนักงานใหญ่, สวนจตุจักร, เซ็นทรัลลาดพร้าว

ขายเพียง 2,290,000 บาท

--------------------------------------------
สนใจติดต่อ : 061-879-6559
Line ID : kming479

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Waterford Royal Suites เสนานิคม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Waterford Royal Suites เสนานิคม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขาย คอนโด The Waterford Royal Suites เสนานิคม 66 ตรม.

เลขที่: 458243
2023-09-29 19:37:34.0
Add to wishlist

The Waterford Royal Suites เสนานิคม

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ

0634128966