ราคา 14400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 97.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 148453.61 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Centric Sea Pataya

Incube Realty
0983392461
2021-03-09 17:29:31.0
เลขที่ประกาศ: 336789

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-12-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Centric Sea Pataya

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Centric Sea Pataya

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

P09CF1709344 Centric Sea 3 Bed 2 Bath 97 Sqm

เลขที่: 336789
2021-03-09 17:29:31.0
Add to wishlist

Centric Sea Pataya

ขนาดพื้นที่ 97.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 14400000.00 บาท

P09CF1709343 Centric Sea 2 Bed 2 Bath 64 Sqm

เลขที่: 335140
2021-03-01 15:10:33.0
Add to wishlist

Centric Sea Pataya

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 8000000.00 บาท

P09CF1709343 Centric Sea 2 Bed 2 Bath 64 Sqm

เลขที่: 329806
2021-02-05 17:24:28.0
Add to wishlist

Centric Sea Pataya

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 8000000.00 บาท

P09CF1709343 Centric Sea 2 Bed 2 Bath 64 Sqm

เลขที่: 319107
2020-12-14 17:33:04.0
Add to wishlist

Centric Sea Pataya

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 8000000.00 บาท

ขาย The Centric Sea Pattaya 31.76 sqm.Fully Furnished

เลขที่: 235102
2018-05-25 14:42:42.0