ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50980.39 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เดอะ กรีน เพลส คอนโดมิเนียม ภูเก็ต

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2021-05-04 11:28:30.0
เลขที่ประกาศ: 345135
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด วิวเมือง เดอะ กรีน เพลส คอนโดมิเนียม ภูเก็ต 51.85 ตรม. กลางเมือง.

:: จุดเด่น ::
https://homesabuy.condothai.co.th/room/image/8108/0
https://bit.ly/3xJGgWv

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 51.85 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
รวมค่าส่วนกลางตู้เสื้อผ้าโซฟาเตียงและที่นอนโต๊ะทำงาน และเก้าอี้โต๊ะเครื่องแป้งโต๊ะทานอาหาร และเก้าอี้ครัวบิลท์อินเตาไฟฟ้าตู้เย็นไมโครเวฟสติกเกอร์ที่จอดรถ

ขายคอนโด เดอะ กรีน เพลส คอนโดมิเนียม ภูเก็ต มีห้องให้เลือกมากกว่า 1185 ยูนิต เป็นสถานที่ยอดนิยมสำหรับขายคอนโด มีหลากหลายรูปแบบ Studio, 1 Bed, 2 Beds และแบบอื่นๆ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ท็อปส์เดลี่ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเฟสติวัล ท็อปส์มาร์เก็ตบิ๊กซี (ภูเก็ต)หยี่เต้งคอมเพล็กซ์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=7.897595,98.375748

ราคา: 2,600,000 บาท

เช่า 12,000 ฿
สัญญา 3 เดือน(231฿/ตรม.)

เช่า 10,000 ฿
สัญญา 6 เดือน(193฿/ตรม.)

เช่า 8,000 ฿
สัญญา 1 ปี(154฿/ตรม.)

ขาย $2,600,000 ฿
ขาย(50,145฿/ตรม.)
ผู้ขาย ชำระภาษีธุรกิจจำเพาะ หรือ อากรแสตมป์
ผู้ขาย ชำระค่าโอน (2%)

สนใจติดต่อ: นฤนาท(ต้น)homesabuy 0807700432
Line: arrow2020t
HomeSabuy
รับปรึกษาและให้บริการ
-บริหารโครงการบ้าน คอนโดและอสังหาฯทุกประเภท
-จัดหาสินเชื่อบุคคล
-สินเชื่อเพื่อที่อยู่อาศัย
-สินเชื่อสำหรับเจ้าของกิจการทุกประเภท
-รับฝาก ซื้อ ขาย เช่าอสังหาฯทุกประเภท
สอบถามเพิ่มเติม 080-7700432 คุณ นฤนาท(ต้น)
ID line: @arrow2020t
https://line.me/ti/p/ESIOw2UosM
https://homesabuy.condothai.co.th/
tel: 080-7700-432
email : homesabuythai@gmail.com
fb :https://web.facebook.com/baandee2019
web : www.homesabuy.com
#HOMESABUY PROPERTY#ขายบ้าน#คอนโด#เช่าคอนโด
#บ้านมือสอง#ขายคอนโด#บ้านเช่า#บ้านชั้นเดียว#คอนโดมือสอง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ กรีน เพลส คอนโดมิเนียม ภูเก็ต

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ กรีน เพลส คอนโดมิเนียม ภูเก็ต

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2600000.00 บาท
ขายคอนโดไฮไรส์ 2 ห้องนอนตำแหน่งห้องมุม Layoutสวย คอนโด Urbano Absolute ใกล้ BTS กรุงธนบุรี
ขาย 8400000.00 บาท
A61-0253 ให้เช่าคอน ศุภาลัย ปาร์ค อโศก รัชดา SUPALAI PARK ASOKE RATCHADA เฟอร์นิเจอร์ครบ