ราคา 4050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73636.36 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Baan Sansuk หัวหิน

วิรัลพัชร
0962699145
2021-05-30 00:20:09.0
เลขที่ประกาศ: 350073
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนต่ำกว่าราคาตลาด คอนโดสไตล์ Impressive Nature สัมผัสบรรยากาศชื่นฉ่ำแบบ
Modern Seascape ที่ผสานสระว่ายน้ำและสายน้ำความยาวถึง 230 เมตร ให้เป็นมุมสนุกของเด็ก
หรือมุมสบายของคุณ ทั้งยังใกล้ตลาดหัวหินและทุกความสะดวกสบายในเมือง เหมาะสำหรับพักตาก
อากาศ หรือซื้อไว้ลงทุน

:: จุดเด่น ::
โครงการ ติดถนนเข้าเขาตะเกียบ ติดทะเล หาดทรายสะอาด เป็นส่วนตัว

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 55.81 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 7 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Baan Sansuk หัวหิน / Baan Sansuk หัวหิน ต.หนองแก อ.หัวหิน
จ.ประจวบคีรีขันธ์

สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ
มีสระว่ายน้ำทอดยาวตลอดโครงการ 230 m, ฟิตเนต, จากุ๊ตซี่, ยามรักษาความปลอดภัยตลอด 24
ชั่วโมง, โครงการอยู่ใกล้ ใกล้เขาตะเกียบ, ตลาดหัวหิน
ไนท์มาร์เก็ต, CICADA, ห้างสรรพสินค้า MARKET VILLAGE, HOME PRO, VILLA, BLUE
PORT, สวนน้ำ

สถานที่ใกล้เคียง
1. หาดหัวหิน
2. ตลาดฉัตรไชย
3. พระราชวัง ไกลกังวล
4. โรงแรมฮิลตัน

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=12.528599,99.969629

ราคา: 4,050,000 บาท (ค่าใช้จ่ายคนละครึ่ง)

สนใจติดต่อ: วิรัลพัชร
โทร. 0962699145
Line: viranto

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Baan Sansuk หัวหิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร