ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58529.41 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ The Parkland (งามวงศ์วาน-แคราย)

SCT realestate
0645624649
2021-07-26 09:24:22.0
เลขที่ประกาศ: 359953
รายละเอียดเพิ่มเติม
A64-144 ✨ ขายด่วนพร้อมผู้เช่า!!! ขายขาดทุน!!!คอนโดลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ ติดMRT บางกระสอ พร้อมเฟอร์ครบ✨
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ งามวงศ์วาน ตึก D ชั้น 8 ขนาด 34ตรม.
ติด MRT บางกระสอ หน้าโครงการ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวก ห้องสวย
-เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง , ตู้เย็น
-TV LED , เครื่องทำน้ำอุ่น
- เครื่องซักผ้า , ไมโครเวฟ
- เตียงนอน พร้อมที่นอน ขนาด 5 ฟุต
- ตู้เสื้อผ้า , โซฟา , ชั้นวาง TV , โต๊ะอาหาร
- ชั้นวางหนังสือ , ชั้นอเนกประสงค์ , ชั้นเก็บของ
- ผ้าม่านอย่างดี กันความร้อน และ UV
- เคาท์เตอร์ครัวบิ้วด์อิน พร้อมตู้ลอยเก็บของ
- ห้องน้ำสุขภัณฑ์ครบ มีราวจับกันลื่น ฉากกั้นอาบน้ำ กระจกนิรภัย Temper

ขาย 1.99 ลบ บาท พร้อมผู้เช่า ราคาดี***

สถานที่ใกล้เคียง
- เส้นทางรถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง ช่วงบางใหญ่-บางซื่อ สถานีบางกระสอ : 50 เมตร
- บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์ 2 : 200 เมตร
- เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ : 500 เมตร
- Index Livingmall รัตนาธิเบศร์ : 550 เมตร
- เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย : 1.7 กม.
- เทสโก้ โลตัส รัตนาธิเบศร์ : 1.7 กม.
- พันธ์ทิยพ์ งามวงศ์วาน : 3.6 กม.
- The Mall งามวงศ์วาน : 4.2 กม.
- โรงพยาบาลนนทเวช : 4.3 กม.
- มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ : 6.0 กม.

ที่ตั้ง : ถนน รัตนาธิเบศร์ ตำบล บางกระสอ อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี 11000
----------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณ อ้อม
โทร : 064-562-4649, 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://line.me/ti/p/aajrEumz_h