ราคา 2900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76315.79 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ The Sky ศรีราชา

Blue Gold Property
0814159892
2021-08-10 22:29:48.0
เลขที่ประกาศ: 362894
รายละเอียดเพิ่มเติม
**รหัส CD0113**
:: ขาย เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา ::
- ชั้น 11
- วิวภูเขา
- ขนาดห้อง 38 ตรม.
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด พร้อมเข้าอยู่
- สิ่งอำนวยความสะดวก: ลิฟต์, ที่จอดรถ, สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว, wi-fi, สระว่ายน้ำ, โรงยิม, กล้องวงจรปิด, ประตูอาคารระบบ Key
Card, ระบบรักษา
ความปลอดภัย 24 ชม. ฯลฯ
:: พิกัด: https://goo.gl/maps/JKG6ngk3YR3YnrLs6
:: ติดกับแหล่งท่องเที่ยว แหล่งชุมชน เช่น ใกล้ ห้าง Max value สาขา เก้ากิโล, ห้างโรบินสันศรีราชา, อาตาระ มอลล์, โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา
เพียง 3
นาที หรือ 600 เมตร, สวนสุขภาพเกาะลอย, หาดบางแสน, เกาะลอย, เกาะสีชัง เป็นต้น
==========================
ราคา(ขาย) 2.9 ล้านบาท
==========================
สนใจ สอบถามรายละเอียด ได้ที่
081-415-9892 คุณสินีณัฐ์
091-599-8929 คุณสินีณัฐ์
LINE ID : @bluegold.property
FB page : Blue Gold Property ศรีราชา ชลบุรี
ติดต่อ/สอบถามเพิ่มเติม : https://lin.ee/QxVG8PX

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Sky ศรีราชา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Sky ศรีราชา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 23 ประกาศ