ราคา 1339000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 46172.41 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไนซ์ สวีทส์ สนามบินน้ำ คอนโดมิเนียม

Billionbproperty
0821877537
2021-10-07 04:47:40.0
เลขที่ประกาศ: 371059
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไนซ์ สวีทส์ สนามบินน้ำ คอนโดมิเนียม 29.8 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29.8 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ . จากทั้งหมด 8 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไนซ์ สวีทส์ สนามบินน้ำ คอนโดมิเนียม / Nice Suites Sanambinnam condominium

- ขายคอนโด ชั้น 8 เป็นห้อง Studio
- พื้นที่ 29.8 ตารางเมตร
- มีการปรับปรุงห้องใหม่แล้ว พร้อมเฟอร์นิเจอร์ แอร์, เครื่องทำน้ำอุ่น

- กล้องวงจรปิด
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- โรงพยาบาลนนทเวช
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.880996,100.49996

ราคา: 1,339,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไนซ์ สวีทส์ สนามบินน้ำ คอนโดมิเนียม