ราคา 5990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103275.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ คอนโดมิเนียม ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี จตุจักร

truntvcom​
0643181766
2021-10-19 19:01:19.0
เลขที่ประกาศ: 372979
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้านเดียว​ หลังใหญ่​ สวยน่าอยู่​ ราคาพิเศษทำสัญญาพร้อม​ เข้าอยู่​ สะดวกสบาย​ สะอาด​ ปลอดภัย​ ตอบโจทย์​ แหล่งที่พักอาศัย​ ร่มรื่น​ ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี​
---------------------------------------------------------
สถานที่ตั้ง/โครงการ
หมู่บ้าน​ สัมมากร​ รามคำแหง​ 162/1
สะพานสูง​ เขต​สะพานสูง
กรุงเทพ​ 10240​

พื้นที่​ 91​ ตรว​ ืใช้สอย​ 250​ ตรม
จำนวน​ 2​ ชั้น​
4​ ห้องนอน​ 4​ ห้องน้ำ​
1​ ห้องนั่งเล่น​ 2​ ที่จอดรถ​

ราคาขาย​ 15,000,000​ บาท

รายละเอียด
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สภาพไม่เคยเข้าอยู่
หลังมุม หลังใหญ่แบบนี้ ภายในโครงการมีเพียง 4 หลัง 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ พร้อม 1 ห้องแม่บ้าน ครัวบิ้วอินท์ แอร์ 5 ตัว มีเครื่องทำน้ำอุ่น
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- สนามเด็กเล่น
- สปอร์ตคลับ
จุดเด่นของโครงการ
- ทำเลที่ตั้งเดินทางสะดวก ติดถนนรามคำแหง ใกล้มอเตอร์เวย์ - สุวรรณภูมิ
- แบบบ้านปรับให้เข้ากับวิถีชีวิตสมัยใหม่ มีพื้นที่รวมสำหรับทุกคนในครอบครัว สามารถเพิ่มขยายได้ง่ายภายใต้งบประมาณที่ประหยัด
- บรรยากาศ มีความเป็นธรรมชาติ ร่มรื่น มีต้นไม้หนาแน่นตลอดในโครงการ
- สิ่งอำนวยความสะดวกจะผสมผสานการใช้งาน และการออกแบบให้สามารถตอบสนองความต้องการของทั้งเด็กและผู้ใหญ่ได้อย่างกลมกลืน

สวนกลาง
รปภ​ 24​ CCTV
สระว่ายน้ำ​
ฟิตเนส​
สวนหย่อม

สนใจติดต่อ
https://vt.tiktok.com/ZSJTAvp4q/
https://www.instagram.com/p/CTWToMuBDRA/?utm_medium=copy_link
https://www.facebook.com/105473921601130/posts/210103897804798/
https://youtu.be/XlNE_xv3PMY
https://tooktee.com/project/13342/1/39035/526