ราคา 7490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 84.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89166.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ AMANTA รัชดา (อมันตา รัชดา)

Nattapong
0923944488
2021-11-02 16:24:36.0
เลขที่ประกาศ: 374753
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 นอน ขนาดใหญ่ AMANTA รัชดา 84 ตรม. เดินทางสะดวก จาก MRT

:: จุดเด่น ::
ขายคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ รัชดาภิเษกซอย 5 เดินทางสะดวก จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรม ห้องกว้าง ได้ห้องใหญ่ใจกลางเมือง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 84 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: AMANTA รัชดา (อมันตา รัชดา) / AMANTA RATCHADA

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.765223,100.567891

ราคา: 7,490,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
AMANTA รัชดา (อมันตา รัชดา)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: AMANTA รัชดา (อมันตา รัชดา)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ