ราคา 4381130.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99571.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ อาร์ติซาน รัชดา artisan ratchada

Billionbproperty
0821877537
2021-11-10 16:42:44.0
เลขที่ประกาศ: 375675
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด อาร์ติซาน รัชดา 44.07 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 44.07 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 34 ชั้น
- วิว เมือง

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.769,100.577

ราคา: 4,381,130 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty
ธัญญ์รวี ธนาปรียาภิรมย์

วันที่เริ่มโครงการ:
2018-11-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อาร์ติซาน รัชดา artisan ratchada

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อาร์ติซาน รัชดา artisan ratchada

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

ขาย คอนโด อาร์ติซาน รัชดา 44.07 ตรม.

เลขที่: 388575
2022-02-23 22:23:01.0
Add to wishlist

อาร์ติซาน รัชดา artisan ratchada

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

Billionbproperty

0821877537

ขาย 4381130.00 บาท

Luxury Class ณ ห้วยขวาง Artisan Ratchada : อาร์ติซาน รัชดา

เลขที่: 386343
2022-02-06 11:16:11.0
Add to wishlist

อาร์ติซาน รัชดา artisan ratchada

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

ULTRA LIVING BANGKOK

0886595235

เช่า 30000.00 บาท

ขาย คอนโด อาร์ติซาน รัชดา 44.07 ตรม.

เลขที่: 375675
2021-11-10 16:42:44.0