ราคา 1750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54687.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ The Tempo M ติวานนท์

ThaiHome BKK
0835935969
2021-11-15 21:21:10.0
เลขที่ประกาศ: 376091
รายละเอียดเพิ่มเติม
T0699 ขาย คอนโด The Tempo M ติวานนท์ 32 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น 6 ใกล้ สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง กระทรวงสาธารณสุข

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 32 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ได้ครบตามรูป

:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::
– สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, สวนหย่อม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. กระทรวงสาธารณสุข
2. รถไฟฟ้าสายสีม่วง
3. รพ.ศรีธัญญา
4. บิ๊กซี

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Tempo M ติวานนท์ / The Tempo M ติวานนท์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.850101,100.509704

ราคา: 1,750,000 บาท

สนใจติดต่อ: ThaiHome BKK 0835935969
Line: thaihomebkk
ดูทางมือถือ คลิ๊กเข้า Line ได้เลย > https://line.me/ti/p/H4TACmNYLX

* บริการรับฝากขาย-จำนอง บ้าน-ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ ฟรี ค่าการตลาด รับปรึกษา พร้อมยื่น
สินเชื่อให้
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ซอยติวานนท์ 3 (ซอยพิชยนันท์) ถนนติวานนท์ ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี
วันที่เริ่มโครงการ:
2013-09-11 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนียม ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ สูง 8 ชั้น จำนวน 1 อาคาร
เนื้อที่โครงการ : ประมาณ 1 ไร่ 12.8 ตารางวา
จำนวนห้อง : 166 ยูนิต
คาดว่าก่อสร้างแล้วเสร็จ : มีนาคม พ.ศ. 2556