ราคา 6682500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 167062.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ One9Five Rama9 Luxury Condo

วรวุฒิ เหรียญเจริญ
0946349999
2021-11-23 18:46:29.0
เลขที่ประกาศ: 376934
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 45 ตรม.

:: จุดเด่น ::
+ ส่วนกลาง ใหญ่ที่สุด 8.6 ไร่
+ Sky Bar & Residential Lounge สุดขอบฟ้า ชั้น 61
+ Private Sky Lounge ชั้น 61
+ Private Sky Meeting room ชั้น 61

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 45 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 30 - ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully Fitted คุณภาพสูง
+ ตู้เสื้อผ้า Built-in × 2 ตู้
+ ตู้รองเท้า+เก็บของ Built-in อย่างดี
+ ชุดเคาน์เตอร์ครัว MEX
+ Digital Door Lock "Yale"
+ พื้นไม้จริง Engineering wood 15 mm. ผิวสัมผัสดีมาก แข็งแรง ทนทาน
+ สุขภัณฑ์ Kohler
+ ระบบปรับอากาศ Daikin หรูแบบซ่อนฝ้า ทั้งห้องนอนและห้องรับแขก

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ:
New CBD ย่านอโศก-ดินแดง-รัชดา-พระราม9
ฝั่งเดียวกับ Central พระราม9 และ MRT
unblocked view วิวทางด่วน สุขุมวิท อโศก ไม่มีตึกบังวิว ทิศใต้ลมเย็น

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
280 ม. ถึง MRT และ Central พระราม9
จุดขึ้น-ลงทางด่วน เพียง 0.6 กม.
ราคา: 6,682,500 บาท

สนใจติดต่อ: วรวุฒิ เหรียญเจริญ 0946349999
Line: voravut.r

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
One9Five Rama9 Luxury Condo

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: One9Five Rama9 Luxury Condo