ราคา 9570000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 131095.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ รามาด้า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 87

Billionbproperty
0821877537
2021-12-03 14:07:04.0
เลขที่ประกาศ: 377976
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รามาด้า เรสซิเดนซ์ 73 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 73 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 25 ชั้น

รายละเอียด
- ขายคอนโด รามาด้า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 87, ชั้นที่ 2
- ขนาดพื้นที่ใช้สอย 73 ตร.ม. (พื้นที่ห้อง 62 ตร.ม. + พื้นที่ Mofs 10 ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น
- การเดินทางสะดวก โครงการตั้งอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า

- โรงเรียนนานาชาติเวลส์
- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 1
- โรงเรียนศรีวิกรม์
- วิทยาลัยเทคโนโลยีศรีวิกรม์บุริหารธุรกิจ
- มหาวิทยาลัยกรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท
- เกตเวย์ เอกมัย
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.692,100.626

ราคา: 9,570,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty
ธัญญ์รวี ธนาปรียาภิรมย์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รามาด้า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 87