ราคา 3090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 96562.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ Lumpini Place Srinakarin-Huamak

วิภวานี จรัสวิโรจน์
0927156663
2022-01-11 12:34:38.0
เลขที่ประกาศ: 383183
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด LUMPINI PLACE ศรีนครินทร์ - หัวหมาก (ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก) 32.5 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 32.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 25 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI PLACE ศรีนครินทร์ - หัวหมาก (ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก)

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.737024,100.641945

ราคา: 3,090,000 บาท

สนใจติดต่อ: วิภวานี จรัสวิโรจน์ 0927156663
Line: fonvivacious
wipavanee

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Lumpini Place Srinakarin-Huamak

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Lumpini Place Srinakarin-Huamak

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

เลขที่: 383183
2022-01-11 12:34:38.0
Add to wishlist

Lumpini Place Srinakarin-Huamak

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

วิภวานี จรัสวิโรจน์

0927156663

ขาย 3090000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)