ราคา 1200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35294.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Lasal Park condominium

Real Estate Zone
0962497479
2022-02-13 00:06:06.0
เลขที่ประกาศ: 387136
รายละเอียดเพิ่มเติม
จะเช่าหอพักอยู่ทำไม เปลี่ยนมาผ่อนคอนโดของตัวเองดีกว่า ห้องสวยตกแต่งพร้อมอยู่
ราคาพิเศษเพียง 1.2 ล้านบาท ค่าใช้จ่ายกรมที่ดินคนละครึ่ง ผ่อนแค่ 4 พันกว่าต่อเดือน เงินเดือน 15000 กู้ได้
สนใจเข้าชมห้องหรือติดต่อสอบถามได้ที่ 0944567502 Line ID : shootmeinc เอกครับยินดีบริการ

ขายคอนโดทำเลดีใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่งแค่ 450 เมตรถึงบันไดสถานีรถไฟฟ้า เดินทางเข้าไปทำงานโซน cbd สะดวกมาก
เดินทางต่อเดียวถึง สยาม ชิดลม อโศก พร้อมพงษ์ เอกมัย ทองหล่อ ติดตลาดนัด กลุ่มร้านค้า ร้านอาหาร สะดวกมากๆ

ขายคอนโด ลาซาลพาร์ค ขนาด 34 ตารางเมตร ชั้น 2 แบบ 1 ห้องนอน กั้นห้องเป็นสัดส่วน มีความเป็นส่วนตัว พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ครบชุด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Lasal Park condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร