ราคา 7450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102054.79 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Premier Si Phraya-Samyan

พีระ พิศณาวงษ์
0832233434
2022-02-22 09:58:55.0
เลขที่ประกาศ: 388380

วันที่เริ่มโครงการ:
2021-06-30 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Premier Si Phraya-Samyan

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Premier Si Phraya-Samyan

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

***The best price guarantee*** Condo For rent Supalai premier si phraya - samyan 2 Beds , 2 Baehs

เลขที่: 470870
2024-01-22 17:24:16.0
Add to wishlist

Supalai Premier Si Phraya-Samyan

ขนาดพื้นที่ 73.0 ตารางเมตร

ravisara ravisara

0972467151,0619198080,0826414199

เช่า 45000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Supalai Premier Si Phraya-Samyan - 574000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 424264
2023-01-03 13:16:18.0
Add to wishlist

Supalai Premier Si Phraya-Samyan

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 574000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Supalai Premier Si Phraya-Samyan - 1250000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 391586
2022-03-22 16:23:06.0
Add to wishlist

Supalai Premier Si Phraya-Samyan

ขนาดพื้นที่ 73.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 1250000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Supalai Premier Si Phraya-Samyan - 7450000 บาท ติดต่อคุณ พีระ พิศณาวงษ์