ราคา 2790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84545.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Bridge พหลโยธิน 37

Tanyawat Songsermpong
0819116118
2022-02-23 10:52:23.0
เลขที่ประกาศ: 388521
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด บริดจ์ พหลโยธิน37 Bridge Phaholyothin 37 ห้อง 33.51 ตรม. พร้อมเฟอร์
เครื่องใช้ไฟฟ้า สวย พร้อมอยู่ คุ้มค่า ราคาโดนใจ ทำเล ใกล้รถไฟฟ้ารัชโยธิน เมเจอร์ รัชโยธิน

+++ จุดเด่น +++
+ สวยพร้อมอยู่ ร่มรื่น ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า
+ พร้อมเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า
+ เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 1 เครื่องทำน้ำอุ่น 1 ตู้เย็น 1 ทีวี 1 เตาไมโครเวฟ 1 เครื่องซักผ้า/อบผ้า 1
+ ผ้าม่านและฟิล์มกันความร้อน ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน ชั้นวางทีวี ตู้เก็บรองเท้า
+ ประตูดิจิตอล
+ ราคา 2,790,000 บาท

+++ ฟังก์ชั่นบ้าน +++
+ ห้องสตูดิโอ Studio
+ อาคาร A ชั้น2
+ พื้นที่ 33.51 ตรม.
+ 1 ห้องน้ำ พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น
+ ครัว Build-in พร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน
+ ระเบียงหัน ทิศเหนือ

+++ สอบถาม/นัดชม +++
+ สนใจสอบถาม/นัดชมบ้าน คุณอ๋า 081 911 6118
+ Line id:socialbrandname หรือแอดไลน์ได้ที่ https://line.me/ti/p/S4rFFxOtKk
+ รับฝากขาย บ้าน คอนโด ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
+ ฟรี!! ค่าโฆษณา ค่าการตลาด สื่อต่างๆจนกว่าจะขายได้
+ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร พร้อมให้คำปรึกษาโดยทีมงานมืออาชีพ ฟรี
+ บริการด้วยใจ ทำงานเต็มที่ จัดหาทรัพย์ตามความต้องการ

+++ ทำเล การเดินทาง +++
+ โครงการ คอนโด บริดจ์ พหลโยธิน 37 Bridge Phaholyothin 37
+ ตั้งอยู่บน ซอยพหลโยธิน 37 ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
+ เจ้าของโครงการโดย ปริญสิริ / Prinsiri
+ 2 อาคาร 8 ชั้น 308 ยูนิต
+ ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า
+ https://goo.gl/maps/BSU3peSMLxvTJjY4A

+++ จุดเด่นโครงการ +++
+ เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย,กล้องวงจรปิดโครงการ