ราคา 4950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107608.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง)

Nattapong
0923944488
2022-03-08 16:25:05.0
เลขที่ประกาศ: 389956
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 นอน Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง 46.28 ตรม. ราคาดีที่สุดในตึก

:: จุดเด่น ::
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ราคาดีสุดในตึก ห้องสูงวิวไม่บล็อค ทิศตะวันออก ตกแต่งสไตล์modern

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 46.28 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง) / Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.772067,100.579894

ราคา: 4,950,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Chapter One Eco รัชดา-ห้วยขวาง (แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง)