ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29264.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ T.C.TOWER

พรพรรณ บ
2013-05-14 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3956
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ ที.ซี ทาวน์เวอร์ T.C.TOWER
ที่ตั้ง ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ หรือซอยรัชดา 12(แยกห้วยขวาง)
ขนาด 68 ตรม. ชั้น 4 วิวสวยไม่มีตึกบัง (สามารถทำเป็น 2 ห้องนอนได้) ลมผ่านตลอดปี
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ ครัวบิ้วอิน

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง
แอร์ เตียงนอน ที่นอน ตู้เสื้อผ้า โซฟา ครัวบิวอิน ชั้นวางโทรทัศน์

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
ที่จอดรถกว้างขวาง มินิมาร์ท ร้านทำเสริมสวย ร้านซักรีด
มีกล้องวงจรปิด รปภ.24 ชม. เข้า-ออก ด้วยระบบคีย์การ์ด ใกล้ๆคอนโดมี 7eleven และ Lotus express
จาก MRT ห้วยขวาง เพียง 5 นาที เดินทางสะดวกทะลุออกได้ทั้ง สุทธิสาร รัชดา 18 ลาดพร้าว 48,64,80 เหม่งจ๋าย เลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา

สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้าใต้ดินสถานีห้วยขวางและสุทธิสาร สำนักงานเขตห้วยขวาง
ฟอร์จูนทาวน์เวอร์ โรบินสัน บิ๊กซี เซ็นทรัลพระราม9 รพ.พระราม9 เอสพานาด โรงเรียน จันทร์หุ่นบำเพ็ญ สน.ห้วยขวาง

เส้นทางการเดินทาง
เข้าซอยประมาณ 800 เมตร (ถ้าเข้าจากแยกห้วยขวาง สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวางประตู 1)
เบอร์ติดต่อ 088-6483921

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด TC.TOWER ห้องกว้างมาก ใกล้ใต้ดินห้วยขวาง 1 ห้องนอน 68 ตรม. ราคา 1.99 ล้าน พร้อมเฟอร์ - คอนโด ขาย
T.C.TOWER

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ