ราคา 1646200.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68591.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 35
โครงการ NICHE ID แอท ปากเกร็ด สเตชั่น

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2022-06-25 18:27:55.0
เลขที่ประกาศ: 402290
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า NICHE ID แอท ปากเกร็ด สเตชั่น 24.65 ตรม. กลางเมือง.

:: จุดเด่น ::
-นิช ไอดี ปากเกร็ด สเตชั่น เป็นคอนโด High Rise 35 ชั้น เปิดรับ

วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ออกแบบภายใต้คอนเซ็ปต์ “ขยายทุกพื้นที่..ให้ชีวิตลงตัว”

ห้องพักอาศัยจำนวน 857 ยูนิต ร้านค้า 7 ยูนิต

-ใกล้ห้าแยกปากเกร็ด ประมาณ 500 เมตร ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

สถานีปากเกร็ด ประมาณ 600 เมตร ใกล้เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ, เมืองทองธานี,

อาคารซอฟแวร์ปาร์ค, อาคารจัสมิน ทาวน์เวอร์, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

และ รร.สวนกุหลาบ นนทบุรี (ตรงข้ามโครงการ)

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 24.65 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 35 จากทั้งหมด 35 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว เมือง

ใกล้รถไฟฟ้า

สายสีชมพู ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าปากเกร็ดเพียง 500 เมตร

ถนนติวานนท์ ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี

รีวิวคอนโด : https://bit.ly/2zzJ4wc

ราคา

- 1 Bedroom ขนาด 24.65 ตรม.

ราคา 1,862,300 บาท มีส่วนลด 2xx,xxx บาท

- 1 Bedroom ขนาด 27.65 ตรม.

ราคา 2,095,200 บาท มีส่วนลด 2xx,xxx บาท

- 1 Bedroom ขนาด 32.96 ตรม.

ราคา 2,443,900 บาท มีส่วนลด 2xx,xxx บาท

- 2 Bedrooms ขนาด 54.24 ตรม.

ราคา 3,710,300 บาท มีส่วนลด 3xx,xxx บาท

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
รร.สวนกุหลาบ นนทบุรี ตรงข้ามโครงการ ประมาณ 20 ม.

ห้าแยกปากเกร็ด 500 ม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ ประมาณ 1.6 กม.

อาคารจัสมิน ทาวน์เวอร์ ประมาณ 2.3 กม.

อาคารซอฟแวร์ปาร์ค ประมาณ 3.2 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.911855,100.507992