ราคา 1360000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ KITH PLUS พหลโยธิน-คูคต

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2022-06-25 18:35:18.0
เลขที่ประกาศ: 402291
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า KITH PLUS พหลโยธิน-คูคต 28 ตรม. กลางเมือง

:: จุดเด่น ::
เดอะคิทท์ พลัส พหลโยธิน - คูคต คุ้มค่าและสะดวก เดินทางง่าย

ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียวสถานีคูคต สายเดียวเข้ากลางเมือง และใกล้

3 ทางด่วนดอนเมือง-โทลเวย์, ทางด่วนกาญจนาภิเษก และทางด่วน

รังสิต-ปทุมธานี พื้นที่ส่วนกลางจัดเต็ม พร้อม Solar Roof ส่วนกลาง

ช่วยประหยัดไฟค่าส่วนกลางและลดโลกร้อน มีบริการ Shuttle Car

รับ-ส่ง ถึงสถานีคูคต ใกล้สถานพยาบาลได้แก่ รพ. บีแคร์,

รพ.เปาโล รังสิต, รพ. บางปะกอก ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ

Tesco Lotus, Zeer, Future Park และ ZPELL

รายละเอียดโครงการ :

จำนวนชั้น 8 ชั้น 2 อาคาร จำนวน 728 ยูนิต

พื้นที่โครงการ 3 ไร่ 2 งาน 12.6 ตร.ว.

พื้นที่ใช้สอย 28 ตร.ม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1-2
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น

- พร้อม Wifi ที่ส่วนกลาง

รีวิวคอนโด : https://bit.ly/2Arphj4
ราคาขาย**

-ห้องขนาด 28 ตรม. ราคา 1,470,000 บาท

-ส่วนลด 1xx,xxx บาท

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- 7-Eleven 60 ม.

- Lotus ลำลูกกา 800 ม.

- ตลาดนานาเจริญ 1.9 กม.

- รถไฟฟ้าสายสีเขียว 1.2 กม.

- ถ.พหลโยธิน 3.8 กม.

- ถ.รังสิต-นครนายก 4 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.951735,100.642331

ราคา: 1,360,000 บาท