ราคา 4390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 141612.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ Metris ลาดพร้าว

Agent pro
0892253353
2022-07-06 11:24:51.0
เลขที่ประกาศ: 403618
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ขนาด 31.45 ห้องมุม เป็นส่วนตัวMetris ลาดพร้าว 31.45 ตรม.ราคาถูก ต่อรองได้

::จุดเด่น::
จุดเด่น
1.ห้องมุมระเบียงไม่ชนใคร วิวถนนลาดพร้าว
2.เลี้ยงสัตว์ได้
3.บิ้วอินครัวเพิ่มเติม จากที่โครงการให้
4.ชั้นนี้เงียบ ไม่มีเสียงรบกวนจากสัตว์เลี้ยง ยูนิตน้อย ทั้งชั้นมีเพียง 11 ยูนิต

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 31.45 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 29 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงใต้ วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
แอร์ 2 ตัว , เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Metris ลาดพร้าว

อยู่ชั้น : 14 จำนวนชั้นทั้งหมด 29 ชั้น
พื้นที่ใช้สอย : 31.45 ตร.ม.
ขนาดห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก
สิทธิ์จอดรถ 1 คัน จอดรถแบบ Auto
แอร์ 2 ตัว , เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน
สร้างเสร็จปี 2020
ทิศระเบียง ทิศตะวันออกเฉียงใต้
ค่าส่วนกลาง 70 บาท/ตร.ม. (กรณีมีสัตว์เลี้ยงเสียเพิ่มเติมตามขนาด)

โครงการ
คอนโดติดถนนลาดพร้าว ตั้งอยู่ลาดพร้าว ซอย 8
400 ม.ถึง MRT พหลโยธิน, ยูเนี่ยนมอลล์ Exit 4
มี shuttle bus คอยบริการรับส่ง MRT

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
Union Mall
Big C ลาดพร้าว
เซ็นทรัลลาดพร้าว
ตลาดนัดสวนจตุจักร
รร.หอวัง : 1.8 กม.
รพ.เปาโลเมโมเรียล
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.811166,100.564106

ราคา: 4,390,000 บาท

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมยินดีให้บริการ พร้อมดูแลสินเชื่อ ฟรี!

“ คุณโอ๋ ” 087-4545491
(line) ID : 0874545491

สนใจติดต่อ: Agent pro 0892253353
Line: @tooktee
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY